Dhamira yetu ni kuwezesha watu kuokoa na kutumia kidogo, ili waweze kufikia malengo yao.


Nchini Tanzania, vijana na wanawake milioni 32 wanaoishi katika jamii zilizotengwa wamepotoshwa na imani kwamba; ili wao kuokoa pesa kwa ajili ya maisha bora ya baadaye, basi wanahitaji kuwa na pesa nyingi au kupata pesa nyingi kutokana na ukosefu wa majukwaa ya huduma za kifedha zenye kuaminika. Tunataka kufanya akiba ya kifedha na uwekezaji ni kipaumbele kwa vijana na wanawake kwa kuifanya iwe rahisi, ya kuaminika na ya wazi. Ukiwa na Dundiza utakutana na malengo yako ya baadaye mara moja.

Washiriki wa Timu

Reginald Victor

Co-founder & CEO

Goodluck Tesha

Co-founder & COO

Magreth Lema

CTO

Joyce Ntare

Co-founder & Customer Growth


Timu yetu inakusanya pamoja vipaji vya juu-vilivyoelekezwa kutoka kwa walimwengu wa teknolojia, shughuli, fedha na ushiriki wa jamii, kwa kuwakilisha mchanganyiko wa juu na nguvu wa maarifa yaliyothibitishwa, ustadi na shauku ya kuhakikisha kuwa watanzania na Waafrika hasa vijana na wanawake wanaweza kuokoa pesa na usimamie fedha zao mara moja na bure.

Timu yetu inajulikana kwa;


(a) Kutoa ufafanuzi sawa na ubora juu ya usomaji wa kifedha na mashauriano ya usimamizi


(b) Kuwezesha ushirika wa biashara ili kuanzisha mawasiliano laini na wazi kati ya timu ya biashara na umma.



Timu yetu ina uzoefu na maarifa ya kupanua kwa huduma za kifedha za dijiti (DFS) kwa usaidizi wa Artificial Intelligence (AI)